Results 1 to 10 of 1131

Thread: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Hybrid View

ผู้สนับสนุน
    Uthai Thani, Thailand

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

ข้อมูล stock holder ไม่ขึ้นครับ

Junior Member

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

รบกวนสอบถามหน่อยครับ กดโหลด csv ไฟล์ ทำไม คอมมันโหลดมาเป็น .exe ครับ ต้องรันด้วย exe เพื่อให้แตกออกมาเป็น csv ไฟล์ หรือครับ รบกวนใครทราบ ช่วยไขข้อข้องใจให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Administrator

Quote Originally Posted by lasersolo View Post
    รบกวนสอบถามหน่อยครับ กดโหลด csv ไฟล์ ทำไม คอมมันโหลดมาเป็น .exe ครับ ต้องรันด้วย exe เพื่อให้แตกออกมาเป็น csv ไฟล์ หรือครับ รบกวนใครทราบ ช่วยไขข้อข้องใจให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
    เป็น 7zip self extract.
    ถ้าไม่มั่นใจ โหลดโปรแกรม 7zip แล้ว extract ด้วยโปรแกรมนั้นกะใด้

Junior Member

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    เป็น 7zip self extract.
    ถ้าไม่มั่นใจ โหลดโปรแกรม 7zip แล้ว extract ด้วยโปรแกรมนั้นกะใด้
    ขอบคุณมากครับ ทำได้แล้วครับ
    Last edited by lasersolo; Today at 13:23.

Tags for this Thread