Quote Originally Posted by Special_hp View Post
1. TMBOIL ค่าธรรมเนียมซื้อขายไม่น่าใช่ 0.25%
ผมลองคำนวณเอง มันจะประมาณ 0.15% แต่ก็ยังไม่เปะเท่าที่ TMB คิด

รบกวนลองตรวจสอบดูหน่อยนะครับ

2. หน้า Quote เหมือนกันค้าง ๆ ตอนนี้ยังเห็นทอง, DOW เขียวปี้เลยครับ >.< (หลงดีใจ)

3. Portfolio ราคา NAV ของ SCB จะ Update ช้ากว่าปกติเหรอครับ?
1. ค่าธรรมเนียมเปลี่ยนเป้น 0.15 แล้วจริงๆด้วย ขอบคุรที่แจ้งนะครับ
2. ไม่เห็นค้างนะครับ
3. สงสัยน่าจะมาจากเว็บ SCB เปลี่ยนหน้าเว็บน่ะครับ ใว้จะดูให้นะครับ