อ่านแล้วเข้าใจว่าคุณคุรา คงหมายถึงค่าธรมเนียมซื้อขายหรือเปล่าครับ ค่าธรรมเนียมที่ผมสอบถามผมหมายถึงค่าธรรมเนียมในการบริหารกองทุนครับ ซึ่งประกอบด้วย ค่าธรรมเนียมการจัดการ
ค่าธรรมเนียมผู้ดูแลผลประโยชน์ และค่าธรรมเนียมนายทะเบียน เพราะผมเข้าใจว่าการซื้อขายหน่วยกองทุนที่ผมซื้ออยู่มันไม่คิดค่าธรรมเนียมซื้อขายนะครับ หรือผมเข้าใจผิดไปเองเกี่ยวกับ ค่าfeeที่โชว์ใน port ตามโปรแกรมของคุณคุรา ที่เป็นสีแดงนะครับ(ตรงสรุปกำไรขาดทุนนะครับ)