Results 1 to 10 of 1128

Thread: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Hybrid View

Junior Member

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

รบกวนสอบถามครับ ผมเห็นในหน้า Home มีแต่ตลาดหุ้นไทยที่อัพเดท ส่วนตลาดอื่นๆ ไม่อัพเดทครับ ผมจะดูข้อมูลตลาดอื่นๆ ได้อย่างไรครับ

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

โอนเงินค่าต่ออายุแล้ว แต่ยังใช้งานส่วน stock technical, Stock ichart ไม่ได้ครับ

โอนเข้าบัญชีธ.กรุงเทพ ยอดโอน 500.08 วันที่ 29/10/63 11:22น.
    Username: dtkiz

ข้อมูล EOD ของวันที่ 9/11/20 ไม่มาครับ
    ช่วยตรวจสอบด้วยครับ

Junior Member

Exclamation Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Quote Originally Posted by Piyasak Jeatrakul View Post
    ข้อมูล EOD ของวันที่ 9/11/20 ไม่มาครับ
    ช่วยตรวจสอบด้วยครับ
    จริงๆ ค่ะ ข้อมูล EOD ของวันที่ 9/11/20 ไม่มีค่ะข้ามไปวันที่ 10/11/20 เลยค่ะ รบกวนเช็คดูหน่อยค่ะ

Tags for this Thread