Results 1 to 10 of 1128

Thread: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Hybrid View

Junior Member

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

ผมส่งเงินต่ออายุสมาชิก เมื่อวันที่ 21 ก.พ. 2562 เวลา 22.40 น.
    รบกวนช่วยอัพเดทสถานะสมาชิกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

ฟังก์ชัน port ไม่สามารถบันทีกข้อมูลกอง LHTPROPRMF ของวันที่ 2019-02-25 ได้ครับ

กราฟของ E1VFVN3001 ไม่ update ครับ
    โดยที่มีข้อมูลถึงวันที่ 16-01-2019 ครับ

http://siamchart.com/stock-chart/E1VFVN3001/

ขอบคุณครับ

Lightbulb Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

ขออนุญาต ชี้ข้อบกพร่องในการแสดงผลของเว็บสักเล็กน้อยนะครับ อาจไม่ใช่เรื่องใหญ่ แต่ผมรู้สึกว่าเป็นเรื่องเล็กน้อยที่เห็นแล้วขัดสายตาเล็กๆ (ไม่แก้ไขก็ไม่กระทบอะไรนะครับ)

ผมสังเกตว่าเวลาที่เราพิมพ์ชื่อหุ้นในในช่อง quick search แล้ว เช่น LH ในหน้าแรก หลังจากแสดงผล chart แล้ว เมื่อเราต้องการแสดง chart ของหุ้นตัวอื่นอีก เช่น BDMS โดยพิมพ์ BDMS ในช่องชื่อหุ้น
    หน้าจอแสดง chart ของ BDMS แล้วแต่ชื่อหุ้นใน ชื่อ windows ของ browser ไม่เปลี่ยนเป็น BDMS แต่ยังคงแสดงผลเป็น LH หรือหุ้นตัวแรกที่เราค้นหา

ไม่แน่ใจว่า เป็นเฉพาะของสมาชิก หรือของคนอื่นๆ ที่ไม่เป็นสมาชิกด้วยหรือไม่?
    ฝากพิจารณาด้วยนะครับ

Tags for this Thread