Page 34 of 68 FirstFirst ... 24323334353644 ... LastLast
Results 331 to 340 of 1128

Thread: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Hybrid View

Administrator
    Quote Originally Posted by ake9522 View Post
    ไม่รู้ว่า SET เค้าเปลี่ยนแปลงรึป่าวอ่ะครับ
    เพราะเข้าหน้า technic ในกลุ่ม SET50 SET100 SETHD มันไม่มีข้อมูลขึ้น แต่ SET ปกติเข้าได้ครับ รบกวนลองดูให้หน่อยครับ

siamchart.com/stock-technical/SET50

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    เพราะมีการปรับปรุงจริงๆครับ แก้ใขให้แล้วนะครับ

Junior Member
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณมากครับ

อยู่ดีๆ ผมก็ไม่สามารถเปลี่ยนกราฟ จากราย 1 ปี เป็น 3 ปีได้ครับ ซึ่งก่อนหน้านั้นทำได้

Quote Originally Posted by jomyut View Post
    อยู่ดีๆ ผมก็ไม่สามารถเปลี่ยนกราฟ จากราย 1 ปี เป็น 3 ปีได้ครับ ซึ่งก่อนหน้านั้นทำได้
    เช็กดู ก็ปรกตินะครับ

คุณคุราคุงครับ
    รบกวนแก้ข้อมูล 2 กองนิดนึงครับ 1.กอง SCB Banking 2.กอง SCB energy
    มันมีค่าใช้จ่ายในการซื้อ/ ขาย/ สับเปลี่ยน ครั้งละ 0.08% ครับ (ไม่ใช่ค่า fee) ไม่แน่ใจว่า นับเป็น fee ได้ไหม
    และให้ทำรายการได้แค่ 15.30 น. ไม่ใช่ 16.00 น. ครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by tow View Post
    รบกวนแก้ข้อมูล 2 กองนิดนึงครับ 1.กอง SCB Banking 2.กอง SCB energy
    มันมีค่าใช้จ่ายในการซื้อ/ ขาย/ สับเปลี่ยน ครั้งละ 0.08% ครับ (ไม่ใช่ค่า fee) ไม่แน่ใจว่า นับเป็น fee ได้ไหม
    และให้ทำรายการได้แค่ 15.30 น. ไม่ใช่ 16.00 น. ครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณที่ช่วยรายงานข้อมูลครับ เพิ่มเติมข้อมูลให้แล้วนะครับ

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    ขอบคุณที่ช่วยรายงานข้อมูลครับ เพิ่มเติมข้อมูลให้แล้วนะครับ
    ขอบคุณครับ ที่ช่วยแก้ข้อมูลให้ด้วยครับ
    ตอนนี้เจอปัญหาใหม่ครับ เส้น MACD0 (EMA5) ไม่แสดงผลอีกแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by tow View Post
    ขอบคุณครับ
    มี SCBGOLD กับ SCBGOLDH ด้วยครับ มีค่าใช้จ่ายในการซื้อ/ ขาย/ สับเปลี่ยน ครั้งละ 0.15% ครับ

Quote Originally Posted by porpatt View Post
    มี SCBGOLD กับ SCBGOLDH ด้วยครับ มีค่าใช้จ่ายในการซื้อ/ ขาย/ สับเปลี่ยน ครั้งละ 0.15% ครับ
    เพิ่มเติมข้อมูลให้แล้วนะครับ ขอบคุณที่ช่วยรายงานครับ

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    เช็กดู ก็ปรกตินะครับ
    ตอนนี้มีปัญหาเหมือนคุณ jomyut เปลี่ยนช่วงเวลาไม่ได้เหมือนกันครับ ตอนนี้กราฟวีคเปิดได้แค่ 6 เดือน
    Last edited by Dfly; 2012-09-14 at 11:28.

Tags for this Thread