Page 59 of 68 FirstFirst ... 9495758596061 ... LastLast
Results 581 to 590 of 1128

Thread: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Hybrid View

Administrator

Re: กราฟ bts กับ bts-w3 ยังไม่มีกราฟวันที่ 31 กรกฏาเลยคะ

ต้องรอตลาดปิดก่อนนะครับ

Junior Member

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

รบกวนแก้ไข ข้อมูลของกองทุน T-Property

ค่าธรรมเนียมรับซื้อคืน จาก 0.25% เป็น 0%
    ค่าธรรมเนียมการขาย บวกกับ ค่าใช้จ่ายในการซื้อขายหลักทรัพย์ จาก 0% เป็น 0.50%

ที่มา http://www.thanachartfund.com/tfundw...ode=T-Property

Re: รายงานข้อมูลที่ผิดพลาด หรือตกหล่น ได้ที่กระทู้นี้

Quote Originally Posted by MaxDOL View Post
    รบกวนแก้ไข ข้อมูลของกองทุน T-Property

ค่าธรรมเนียมรับซื้อคืน จาก 0.25% เป็น 0%
    ค่าธรรมเนียมการขาย บวกกับ ค่าใช้จ่ายในการซื้อขายหลักทรัพย์ จาก 0% เป็น 0.50%

ที่มา http://www.thanachartfund.com/tfundw...ode=T-Property
    ผมดูจากหน้าเว็บก็มีเขียนว่าแบบนี้นะครับ

ค่าธรรมเนียมการขาย
    (Front-end Fee ) < หรือ = 0.25 % <<
    ค่าธรรมเนียมการรับซื้อคืน
    (Back-end Fee) ปัจจุบัน : ยกเว้น %

สงสัยจะยังไม่อัพเดทหน้าเว็บ ยังไงผมจะแก้ตามที่บอกละกันครับ

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    ผมดูจากหน้าเว็บก็มีเขียนว่าแบบนี้นะครับ

(Front-end Fee ) < หรือ = 0.25 % <<
    (Back-end Fee) ปัจจุบัน : ยกเว้น %

สงสัยจะยังไม่อัพเดทหน้าเว็บ ยังไงผมจะแก้ตามที่บอกละกันครับ
    (Front-end Fee ) < หรือ = 0.25 %

ค่าใช้จ่ายในการซื้อขายหลักทรัพย์ เมื่อมีการซื้อขายสับเปลี่ยนหน่วยลงทุน
    (Brokerage fee for each buy and sell or swiching out unit) ปัจจุบันเรียกเก็บ 0.25 %

ค่าธรรมเนียมการขาย 0.25% + ค่าใช้จ่ายในการซื้อขายหลักทรัพย์ 0.25% = 0.50% ครับ

- ส่วน ค่าธรรมเนียมการรับซื้อคืน ปัจจุบัน : ยกเว้น แต่ในระบบยังเป็น 0.25% อยู่ครับ

- แล้วข้อมูลปันผลของกองทุน TMB50DV ผิดครับ 2015-07-02 จำนวน 0.60 บาท จริงๆไม่มีครับ http://www.tmbam.co.th/v6/th/mutual-...-type4.php?f=9

พบปัญหาเปิดดูบัญชีย่อยใน portfolio ไม่ได้

มีท่านไหนเคยพบปัญหา ไม่สามารถเปิดดูหน้าบัญชีย่อยใน portfolio ได้ไหมค่ะ แก้ไขปัญหาอย่างไรดีค่ะ ตอนนี้เวลาเปิดจะเห็นแต่หน้าบัญชีหลักอย่างเดียว

Re: พบปัญหาเปิดดูบัญชีย่อยใน portfolio ไม่ได้

แก้ใขให้ละครับ

Re: พบปัญหาเปิดดูบัญชีย่อยใน portfolio ไม่ได้

ขอบคุณมากนะคะ

Talking ข้อมูล EOD วันที่ 9 พ.ย. ยังไม่ขึ้นครับ

ข้อมูล EOD วันที่ 9 พ.ย. ยังไม่ขึ้นครับ
    ขณะนี้วันที่ 9 พ.ย. 2016 20:58 น
    ข้อมูลยังเป็นของวันที่ 8 ครับ
    ไม่ทราบว่ามีอะไรผิดปกติรึเปล่า

ขอบคุณครับ ที่ทำข้อมูลให้ตลอดมา
    สามารถนำมาใช้ประโยชน์ได้ดีมากครับ

Re: ข้อมูล EOD วันที่ 9 พ.ย. ยังไม่ขึ้นครับ

มีข้อมูลวันที่ 9 แต่ราคาปิดไม่ตรงฮะ (น่าจะเป็นราคาตอนครึ่งเช้า)

Re: ข้อมูล EOD วันที่ 9 พ.ย. ยังไม่ขึ้นครับ

ขณะนี้วันที่ 10/11/16 แล้ว ข้อมูลยังเป็นวันที่ 8 อยู่เลยครับ ไม่มีการอัพเดต eod เลยครับ

Tags for this Thread