คุณ kurayami ครับ
ถ้าต้องการย้ายกองทุนจากบัญชีหลัก--->บัญชีย่อย ได้มั้ยครับ (แบบว่าไม่ต้องพิมพ์ข้อมูลซื้อขายใหม่ที่บัญชีย่อย) คือเดิมผมมี 3 กองทุน แต่ขายไปทั้งหมด 2 กองทุน เหลืออยู่กองทุนเดียว แต่ที่หน้า summary จะสรุปข้อมูลกำไรขาดทุน รวมของทั้ง 3 กองทุนอยู่ เลยอยากย้าย 2 กองทุนที่ขายไปแล้วไปที่บัญชีย่อยเพื่อเอาไว้ดูข้อมูลการซื้อขายเดิม (จะลบก็เสียดายครับ) เพื่อให้ที่หน้า summary แสดงเฉพาะข้อมูลกำไรขาดทุนของกองทุนที่ถืออยู่ปัจจุบันเท่านั้นครับ...ขอบคุณครับ