Results 1 to 4 of 4

Thread: ต้องทำอย่างไรบ้างคะ เมื่อส่งเงินสนับสนุนแล้ว

ต้องทำอย่างไรบ้างคะ เมื่อส่งเงินสนับสนุนแล้ว

ดิฉัน ส่งเงินสนับสนุน และเป็นสมาชิกเรียบร้อย แล้ว และเมื่อเปิดดูกราฟ ยังไม่ อัพเดท น่ะค่ะ เช่นวันนี่วันที่ 6 แต่กราฟของset ยังเป็นวันที่ 3 น่ะค่ะ

Administrator

Re: ต้องทำอย่างไรบ้างคะ เมื่อส่งเงินสนับสนุนแล้ว

ใด้แจ้งการสนับสนุนหรือยังครับ เพระา id ที่คุณ login อยู่ยังไม่ได้เปลี่ยนสถาณะนะครับ
    สังเกตุใด้จากชื่อจะกลายเป็นสีฟ้าแทน

Re: ต้องทำอย่างไรบ้างคะ เมื่อส่งเงินสนับสนุนแล้ว

ดิฉัน แจ้งไว้ที่ Thread:เมล์จาก set.or.th ข้อความที่ #416 ค่ะ
    ไม่ทราบว่าต้องทำอะไรมากกว่าการแจ้งทาง เมล์จาก set.or.thอีกหรือเปล่าคะ
    join date oct 20,2013 ค่อ

Administrator

เจอละครับ เปลี่ยนสถาณะให้แล้วนะครับ
    จริงๆน่าจะแจ้งทาง pm นะครับ เพราะนานแล้วตั้งแต่เดือน 10 แนะ