สวัสดีค่ะพี่เจ้าของเวป
เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ เพิ่งเข้ามาเจอเวปนี้ได้ประมาณ 1เดือนค่ะ ข้อมูลบางอันก็ยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ เพิ่งเริ่มสนใจเรื่องการลงทุนในกองทุนรวมค่ะ
และได้ลองสร้างพอร์ตจำลองแล้ว ผลที่ได้ไม่ตรงกับความเป็นจริงน่ะค่ะ เลยอยากจะล้างพอร์ตทั้งหมดแล้วลองใส่ข้อมูลใหม่
เป็นการลงทุนกับกองทุนรวมค่ะ ได้ลองทำตามคู่มือแล้ว ลองกดวันที่บันทึกข้อมูลเพื่อทำการลบข้อมูล แต่ปรากฎว่าไม่มีคำสั่งให้ลบเลยค่ะ พยายามหาก็ไม่มี
ไม่รู้จะทำไง รบกวนพี่ช่วยดูให้หน่อยได้มั๊ยคะ Please......

หนูซื้อไว้อยู่ 6 กองทุน บัวหลวง 3 กอง และ กสิกรอีก 3 กอง
ในหน้า portfolio จะทำไงให้โชว์ได้ทั้ง 2 บลจ คะ
เท่าที่หนู่เข้าใจ คำว่าบัญชีหลักคือ ชื่อ บลจ. ใช่มั๊ยคะ
และบัญชีย่อยคือชื่อกองทุนใช่มั๊ยคะ

ปล.นอกจากในส่วนของหน้าหลักแแล้ว
อยากให้หน้าอื่น ๆ เป็นภาษาไทยด้วยค่ะ เพราะบางครั้งเมล์ที่ทางเวปส่งมาเป็นภาษาอังกฤษหนูก็ไม่ค่อยเข้าใจน่ะค่ะ

หนูขอให้พอร์หนูโตอีกสักหน่อย แล้วหนูจะสนับสนุนเวปพี่ 500 บาทนะคะ (คงประมาณต้นปี 56 หนูจะเริ่มสนับสนุนค่ะ)
ขอเป็นกำลังใจให้พี่กับการทำเวปดี ๆ แบบนี้ต่อไปค่ะ
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ