งง การ load ข้อมูล meta stock ครับ
มีท่านใดพอให้คำแนะนำได้มั๊ยครับ แบบ เป็นขั้นตอน เลย ไม่ทราบจะติดต่อพูดคุยกับท่านใดได้บ้าง
กรณี ใช้ meta 11 ได้ทำการ load ข้อมูล ทั้ง 3 มาไว้แล้ว
แตก ไฟล์ ข้อ1 ตั้งแต่ อดีต จนปัจจุบัน แต่ไม่สามารถนำเข้าตัวโปรแกรมได้ อาจผิดพลาดตรง ช่วงแปลงไฟล์เพราะไม่เข้าใจ
ที่มีอยู่ในเครื่งเป็นแค่ ข้อมูลช่วงหนึ่ง เท่านั้น เลยต้องการชี้แนะแบบละเอียดครับ หากสงสัยสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้
และถ้าโหลดได้ครบถ้วนสมบูรณ์แล้ว ... การupdate ที่่ต้องทำการโหลดทุกวัน ให้โหลดเฉพาะ ข้อ 3 หรือเปล่าครับ หรือต้อง
ทำซ้ำ ข้อ 1 + 2 +3 ใหม่ทุกวัน งง ครับ

ขอบคุณมาก