ผมขอสอบถามเกี่ยวกับการโหลดข้อมูลรายวีน Metastock ครับ

ทำไมผมโหลดแล้ว พอไปดูสถานะที่ metastock ดูจากแท่าเทียน ไม่ใช่เป็นสถานะล่าสุดครับ เป็นตั้งแต่ตั้นเดือนสิงหาคมครับ ซึ่งหุ้นแต่ละตัวแสดงสถานะวันล่าสุดไม่เหมือนกัน เช่น set แท่งเทียนล่าสุด 7/8/58 ptt แท่าเทียนล่าสุด 13/8/58 เป็นต้น ทั้งๆ ที่อัพโหลดทุกๆ วัน และในขณะอัพโหลดใน the downloder แสดงสถานะ error

ใครพอมีวิธีแก้รึป่าวครับ

รบกวนด้วยนะครับ

ป.ล.1.ผมdownload ข้อมูลล่าสุดถึงวันที่ 24/8/58 แล้วครับ

ขอบคุณครับ