Quote Originally Posted by dedee4 View Post
ใช้ได้ละครับ IE 11

กราฟ Oil Nymax
ล่าสุดยังเป็นของวัน 27/5/16 อยู่เลยครับ ช่วยอัพเดตราคาน้ำมันด้วยครับ
ขอบคุณครับ...
อัพเดทให้ละครับ จากนี้ไปพวก index ของนอกกับค่าเงิน มันจะอัพเดทระหว่างวันให้ด้วยครับ

Quote Originally Posted by Rumm Gung Wongsarochana View Post
Zigzag นี่ตั้งให้มันคำนวณจากราคาปิดไม่ได้เลยใช่ป่าวครับ เห็นมันโยงแต่ high กับ low อะครับ
zigzag ยังไม่มีออพชันให้เลือกเป็นราคาปิดอย่างเดียว มีแต่ high low ครับ