Quote Originally Posted by MaxDOL View Post
ในส่วนของ เปรียบเทียบ กองทุน

กด ตราชั่ง -->แล้วต้องใส่ code กองทุน ในช่อง compare

แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ

กราฟมีแต่ กองทุนหลัก ตัวกองทุนที่เลือก เปรียบเทียบไม่ยอมขึ้น
เหมือนจะเป็นบัค ของตัวที่มีข้อมูลน้อยๆน่ะครับ

วิธีแก้เบื้องต้นนะครับ
1. ให้เปิดกราฟที่มีข้อมูลเยอะๆเช่น SET ใว้เป็นพื้นหลัง
2. เพิ่มกองทุนที่อยากเปรียบเทียบเข้าไปทาง compare ทั้งสองตัว
3. กดที่รูป "ลูกตา" ของกราฟอื่นๆที่ไม่ต้องการออกไป หรือกด "กากบาทเพื่อปิดไปเลยก็ใด้" ให้เหลือแค่สองเส้นกราฟที่เราอยากเปรีบเทียบ