Results 1 to 10 of 54

Thread: ทดสอบกราฟใหม่ (ถามตอบปัญหาใช้งาน)

Hybrid View

tubamanz
    Guest

Re: ทดสอบกราฟใหม่ (ถามตอบปัญหาใช้งาน)

สวัสดีครับ

พอดีมีปัญหาเรื่องเซฟหุ้นอะครับ ใส่เทรนไลเสร็จมันเซฟไม่ได้อีกแล้วครับ

ก่อนหน้านี้ยังได้อยู่ครับ เซฟไม่ได้ ของเก่าก็ลบไม่ได้ มีวิธีแก้มั้ยครับ

Administrator

Re: ทดสอบกราฟใหม่ (ถามตอบปัญหาใช้งาน)

Quote Originally Posted by tubamanz View Post
    สวัสดีครับ

พอดีมีปัญหาเรื่องเซฟหุ้นอะครับ ใส่เทรนไลเสร็จมันเซฟไม่ได้อีกแล้วครับ

ก่อนหน้านี้ยังได้อยู่ครับ เซฟไม่ได้ ของเก่าก็ลบไม่ได้ มีวิธีแก้มั้ยครับ
    ใช้ browser อะไรนะครับ น่าจะมีปัญหาที่ตัว browser ครับ
    ลองเปลี่ยนเป็น chrome หรือ firefox ดูนะครับ

tubamanz79
    Guest

ID tubamanz เป็นกราฟใหม่เวอชั้นเก่า พอผมใช้ ID ใหม่ ได้กราใหม่เวอชั่นใหม่ แล้วก็เซฟได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

*กราฟใหม่ไอดีเก่าผมไม่มีโกลเด้นครอส แต่พอผมเปลี่ยนไอดี มันมีโกลเด้นครอส แล้วก็เซฟได้ครับ
    Last edited by tubamanz79; 2016-06-15 at 23:26.

Administrator

Quote Originally Posted by tubamanz79 View Post
    ID tubamanz เป็นกราฟใหม่เวอชั้นเก่า พอผมใช้ ID ใหม่ ได้กราใหม่เวอชั่นใหม่ แล้วก็เซฟได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

*กราฟใหม่ไอดีเก่าผมไม่มีโกลเด้นครอส แต่พอผมเปลี่ยนไอดี มันมีโกลเด้นครอส แล้วก็เซฟได้ครับ
    ถ้าไม่เห็นพวก golden cross จริงๆไม่ต้องสมัคร id ใหม่ก็ใด้ครับ แค่ลบที่เคย save ใว้ทิ้งให้หมดแล้วเริ่มทำใหม่ตั้งแต่แรกครับ

Tags for this Thread