จากหน้าแรก ถ้าผมเลือก stock หรือ fund แล้วใส่ชื่อในช่อง quick search กด return แล้วไม่ได้ผล ปกติถ้าใช้เครื่อง pc จะมี drop down list มาให้เลือก แต่ ipad ไม่มี
Click image for larger version. 

Name:	image.jpg 
Views:	709 
Size:	300.2 KB 
ID:	309
ผมต้องใช้ทางอ้อมคือเลือก stock หรือ fund แล้วเลือก stock list หรือ fund list แล้ว scroll ไปหาตัวที่ต้องการ แล้วคลิกที่ตัวนั้น จึงจะได้
Click image for larger version. 

Name:	image.png 
Views:	683 
Size:	464.8 KB 
ID:	310

ลองเปลี่ยนไปใช้ chrome แทน safari ก็เหมือนกัน

ถ้าปุ่มรีเทิร์นใช้ไม่ได้ ถ้าสร้างปุ่ม search หรือ go ให้กดแทนน่าจะได้ผลนะครับ