สอบถามนิดนึงครับ
ไม่ทราบว่าเราจะตั้งค่า preset ของกราฟ ได้มั้ยครับ
เวลาที่เราเปลี่ยนไปดุหุ้นตัวอื่น จะได้ไม่ต้องเสียเวลาใส่ indicator ต่างๆ ใหม่หมด ?

อย่างเช่น
หุ้น ADVANC เราใส่ EMA 3 เส้น ได้แก่ EMA10 ( สีเขียว) , EMA20 ( สีเหลือง ) , EMA50 ( สีแดง ) , แล้วก็ใส่ indicator ต่างๆนาๆ มากมาย
แล้วทีนี้ ถ้าเราเปลี่ยนไปดุกราฟหุ้นตัวอื่น เราก็ต้องมาเสียเวลาตั้งค่า indicator ต่างๆ ใหม่หมด

เลยอยากทราบว่า มันมีวิธีที่ทำให้เราไม่ต้องเสียเวลาไปเริ่มตั้งค่า indicator ใหม่หมด บ้่างมั้ยครับ ?

ถ้าหากว่า จ่ายเงินเป็นผู้สนับสนุนเว็บ จะช่วยได้มั้ยครับ ?

ขอบตุณคร้าบบ