สวัสดีค่ะ น้ำใสมีเรื่องรบกวนพี่ๆหน่อยค่ะ
น้ำใสต้องทำวิทยานิพนธ์ เกี่ยวกับ การสร้างโปรแกรมเพื่อสร้างเส้นแนวโน้ม และแนวรับแนวต้านอัตโนมัติอ่ะค่ะ

อาจารย์แนะนำมาว่า ให้นำโปรแกรมสำเร็จรูปมาแก้ไขดัดแปลงโค้ด แต่โหลดมาแล้วก็ไม่สามารถแก้ได้
ไม่รู้ว่าจะต้องเริ่มจากไหนก่อนเลย

เลยอยากจะมาขอคำแนะนำจากพี่ๆช่วยแนะนำโปรแกรมวิเคราะห์หุ้นค่ะ
ประเด็นเลยคือน้ำใส ไม่รู้เรื่องหุ้นอะไรมาก่อนเลย แล้วก็ไม่ค่อยถนัดโปรแกรมด้วย
ตอนนี้น้ำใสเรียนคณะ วิทยาการคอมพิวเตอร์อยู่นะคะ (IT)
รบกวนพี่ๆหน่อยนะคะ