Results 1 to 6 of 6

Thread: รบกวนเพิ่มค่า PEG กับ CG ใน stock technical ให้หน่อยครับ

รบกวนเพิ่มค่า PEG กับ CG ใน stock technical ให้หน่อยครับ

จะได้ไม่ต้องเป็น stock list เพื่อเช็คอีกรอบครับ รบกวนด้วยครับ ^^

อ่า...ส่วนตัวแล้วอยากได้ ตารางแบบต่อกันเลยน่ะครับ ถ้าไม่ใช้ คอร์ลัม ไหนค่อยปิดอ่ะครับ ทั้งตาราง list+technical

Administrator
    เพิ่มให้แล้วนะครับ

Quote Originally Posted by มารหุ้น View Post
    อ่า...ส่วนตัวแล้วอยากได้ ตารางแบบต่อกันเลยน่ะครับ ถ้าไม่ใช้ คอร์ลัม ไหนค่อยปิดอ่ะครับ ทั้งตาราง list+technical
    มันก็เป็นแบบนั้นไม่ใช่หรอครับ หน้า technical สามารถปรับเพิ่มลด หรือว่าเรียงได้หมดนี่ครับ

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    เพิ่มให้แล้วนะครับ

มันก็เป็นแบบนั้นไม่ใช่หรอครับ หน้า technical สามารถปรับเพิ่มลด หรือว่าเรียงได้หมดนี่ครับ
    อ๋อ หมายถึงว่า ตารางที่รวมค่าพื้นฐาน+กราฟ อยู่ในหน้าเดียวกัน อ่า...คือใน 1 แถวมีทั้งค่า pe,pb,macd ที่แสดงในหน้า list+technical ให้อยู่ในแถวเดียวกันน่ะครับ
    ปล.เขียนไม่ละเอียดขออภัยครับ

Administrator
    มันก็ทำแบบนั้นได้อยุ่แล้วนี่ครับ แต่ผมปรับให้มันซ่อนใว้น่ะครับ
    แค่กด config แล้วเลือกติ๊กถูกทั้งหมด มันก็แสดงในหน้าเดียวกันแล้วน่ะครับ
    ทั้ง ค่า technical แล้วค่าเกี่ยวกับการเงิน

รูปตัวอย่างถ้าเปิดให้แสดงครบทุกค่าครับ แน่นอนว่าถ้าเครื่องไม่แรงจริงๆไม่แนะนำให้ทำน่ะครับ เพราะจะโหลดช้ามากๆ
    และใช้เนื้อที่หน้าจอกว้างด้วย แต่ถ้าใช้จอ wide จะยาวพอดีๆจอครับ
    Click image for larger version. 

Name:	Thai Stock Technical Table List Filter By SET50 (เซ็ท 50 อิ&.png 
Views:	976 
Size:	40.8 KB 
ID:	164

Quote Originally Posted by kurayami View Post
    มันก็ทำแบบนั้นได้อยุ่แล้วนี่ครับ แต่ผมปรับให้มันซ่อนใว้น่ะครับ
    แค่กด config แล้วเลือกติ๊กถูกทั้งหมด มันก็แสดงในหน้าเดียวกันแล้วน่ะครับ
    ทั้ง ค่า technical แล้วค่าเกี่ยวกับการเงิน

รูปตัวอย่างถ้าเปิดให้แสดงครบทุกค่าครับ แน่นอนว่าถ้าเครื่องไม่แรงจริงๆไม่แนะนำให้ทำน่ะครับ เพราะจะโหลดช้ามากๆ
    และใช้เนื้อที่หน้าจอกว้างด้วย แต่ถ้าใช้จอ wide จะยาวพอดีๆจอครับ
    Click image for larger version. 

Name:	Thai Stock Technical Table List Filter By SET50 (เซ็ท 50 อิ&.png 
Views:	976 
Size:	40.8 KB 
ID:	164
    ขออภัย.อีกครั้งเดี๋ยวพร่งนี้ไปลองกับ net บ้าน รบกวนพี่เรื่องไร้สาระอีกจนได้ กำกำ