Quote Originally Posted by kurayami View Post
ก็ทำตามนี้ละครับ ถูกกต้องแล้ว ถ้าเป้นผู้สนับสุนนเว็บ ผมจะมีบริการส่งข้อมูล EOD ให้วันต่อวันด้วยครับ จะได้ไม่ต้องมาดาวน์โหลดไปทั้งหมด
สอบถามหน่อยคับ ถ้ากรณี donate แล้วที่บอกว่ามีบริการส่ง EOD ให้วันต่อวัน แล้วผมจะเอาไปใช้นี่ มันจะมีข้อมูลเฉพาะวันล่าสุดวันเดียวเหรอครับ
แล้วผมยังคงต้องลบข้อมูลของวันเก่าๆทิ้งทั้งหมด เหลือแต่ EOD ที่ส่งมาให้วันล่าสุดอย่างงั้นหรือป่าวครับ